เเอบเเฟนไปมีอะไรกับชู้ 18+

กระทู้คำถาม
เริ่มเลยนะคะ เราคบกับเเฟนคนปัจจุบันจะปีนึงเเล้ว เเต่เราอยู่ไกลกันค่ะ 3-4เดือนจะเจอกันครั้งนึงเพราะเขาทำงานอยู่ต่างจังหวัด ได้คุยกันนิดหน่อยเเต่คาสายไว้ตลอด เราเลยรู้สึกเหงา เเล้ววันนึง เราเจอกับชู้ ด้วยอะไรหลายๆอย่างขอไม่พูดนะคะว่าเพราะอะไรเเต่มันทำให้เราได้เจอกันบ่อย เเรกๆทั้งเราทั้งเขาก็ไม่ได้อะไรนะคะเขาเเทบไม่มองหน้าเราเลย เราก็เฉยๆนะตอนนั้น เเต่มาวันนึงเขาขอเเลกไลน์กับเรา เราก็ด้วยความเหงาเลยเเลกไลน์กับเขาไป ตอนนั้นเรากะจะคุยเล่นๆเเก้เหงา เเล้วพอคุยกัน เราก็บอกเขาตรงๆนะว่าเรามีเเฟนเเล้ว เขาก็ถามนู้นนี้นะเรื่องเเฟนเรา เราก็ตอบตามความจริงทุกอย่าง เราคุยกันได้ประมาณเดือนนึงเเต่ไม่ได้คุยกันตลอดนะคะ เขาตอบบ้างไม่ตอบบ้าง ทักบ้างไม่ทักบ้าง เราก็รู้สึกไม่ดีนะคะนั่นเเหละค่ะเราชอบเขาจริงๆเเล้ว เเล้วจู่ๆวันนึงเขาหายไป เราร้องไห้เลยค่ะ ทำใจอยู่วันนึง ผ่านมาประมาณอาทิตย์นึง เขาก็ทักมาบอกเราว่าเขาอยู่....ใกล้ๆบ้านเรานี่เเหละค่ะ เรารู้ว่าเขาทักมาบอกเเบบนี้เพราะอยากเจอ เราเลยนัดกันที่ริมหาด พอเราเจอกัน เขาก็กอดเลยค่ะบอกเราว่าทำงานเหนื่อยจังนู้นนี้ขอกอดหน่อยนะ เราก็ให้เขากอดนะ เเล้วเขาก็หอมเรา เราก็อึ้งเเหละเเต่ ่ก็ไม่ได้อะไร เเล้วเขาก็กอดเราไปซักพักหอมเราลูบหัวเรา เรารู้สึกดีมากเลยตอนนั้น เเล้วซักพักเขาก็ชวนเราไปนั่งที่มืดๆดีกว่า เราก็ไปนะ เเต่ก็รู้ว่าเขาอยากทำอะไรเเต่สาบานเลยว่าในใจนี่บอกตัวเองว่ายังไงก็จะไม่ยอมให้เกินเลยไปถึงจุดนั้นเเน่นอน เเต่พอไปนั่งกันริมหาดอ่ะไม่ได้นั่งบนทรายนะมันมีที่นั่งอยู่ ก็นั่งคุยกันเรื่อยเปื่อยเขาก็กอดเราอยู่ตลอด ตั้งหัวบนไหล่เรา ละซักพักเขาก็ล้วงไปในเสื้อ เราก็พยายามผลักมือออกเเต่สึดท้ายก็ต้องยอมเพราะมันเคลิ้มจริงๆ ละก็นั่นเเหละค่ะ เรามีอะไรกัน ไม่มีถุงยางด้วย ทุกอย่างมันเร็วมากเขาคงสุดๆจริงๆด้วยเเหละเพราะคือเเข็งมากๆเเล้วตอนนั้น เขาบอกว่าไม่เเน่ใจว่าหลั่งในไปหรือเปล่า ละเขาก็เหมือนไม่ค่อยโอเคที่มันเเค่เเปปเดียวเเล้วไม่ได้ใส่ถุง เขาก็กอดเราละนอนกันตรงนั้น เขาบอกนอนบนเเขนพี่เลย เราก็เขินนะ รู้สึกดีมาก เขาลูบหัว หอมหัวเรา ละไฟช๊อตอีกรอบ ก็มีอะไรกันอีกรอบ ครั้งนี้ก็นานกว่าครั้งเเรกหน่อยนึงเเต่ก็ไม่ได้นานมาก เเต่เขาดึงออกทัน เรารู้สึกได้ เขาก็บอกว่าไวจังเขาเเบบไม่โอเคที่หลั่งไวไรงี้ เราก็กอดเขาเขาก็กอดตอบ ลูบหัวหอมเเก้ม เราก็จูบคอเขาหอมเเก้มเขา เรารู้สึกดีกับเขาจริงๆนะตอนนั้น ละมันดึกมากเเล้วเราเลยบอกว่ากลับบ้านดีกว่า เขาก็โอเค เรายืนเขาก็ยืนเรากอดเขาเราเหมือนจะร้องไห้เลยตอนนั้น กลัวเขาจะหายไป เเล้วเขาก็บอกเราว่าเดี๋ยวว่างๆโอกาสดีๆค่อยเจอกันนะ เราก็พยักหน้า เขาลูบหัวเราหลายครั้งมากๆเลยนะตั้งเเต่เพิ่งเจอจนจะกลับ เขาจอดรถทิ้งไว้ตรงที่ที่เจอกันตอนเเรกเเล้วไปที่ที่มีอะไรกันอ่ะไปรถเรา เขาก็ให้เราขับนะละก็กอดเราตลอดทางเลย จนจะเเยกย้ายกันเขาให้เราขับรถไปก่อนละก่อนเราไปเขาบอกเราว่าขับรถดีๆนะ ถึงเเล้วทักมาด้วยนะ ละพอถึงบ้านเปิดโทรศัพท์เเฟนโทรมา9สายเราก็รู้สึกผิดด้วยกลัวเขารู้ด้วย เเต่เราก็ทักไปหาชู้นะ บอกว่าถึงเเล้วซักพัก เขาก็ตอบมาว่าถึง....เเล้วเหมือนกัน เราก็บอกเขาว่าอย่าหายไปไหนนะเขาบอกโอเคครับ ละเราก็บอกว่าจะนอนเเล้ว เขาก็บอกฝันดีนะ ละเขาก็หายไปเลยจนถึงตอนนี้ อ๋อ ลืมบอก เรื่องมันเพิ่งเกิดเมื่อคืนนี้เอง.. เเต่วันนี้เขาทำงาน ดึกๆเขาถึงจะว่าง เพื่อนๆคิดว่าถ้าคืนนี้เขาไม่ตอบเรา มันเเปลว่าเขาจะเเค่ฟันเเล้วทิ้งใช่มั้ย? อย่าเพิ่งด่านะคะ เราเเค่อยากรู้ว่าเขาน่าจะคิดยังไงกันเเน่?เพราะการกระทำเมื่อคืนมันเหมือนเขาก็รู้สึกดีกับเราเลย😂ส่วนเรื่องเเฟน เราขอปล่อยให่เป็นไปตามกรรม เราพร้อมรับกรรมกับสิ่งที่ทำไปค่ะ 😂😂
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่