ขอความข่วยเหลือสอบถามวงเงินดาวน์ที่จ่ายไปในการออกรถ Nmax ค่ะ

พอดีเมื่อวันที่ 29 มี.ค. 2536 ต้องการออกรถเพื่อมาใช้ในการขับไปทำงาน และเที่ยวค่ะ โดยเลือกรุ่น Nmax สีแดง ไม่ได้เลือกรุ่นปีค่ะ ทีนี้ 

วางเงินดาวน์ไป 15,000บาท ส่วนนี้พอจะทราบแหละ ว่าอาจหักค่าประกันรถหาย หรืออะไรก็แล้วแต่มันไม่เต็ม 15,000แน่ที่ดาวน์  ทีนี้อยากทราบว่าเงินที่เหลือเค้าเอาไปทำการดาวน์ให้มั้ยคะ เหลือเป็นจำนวนเท่าไหร่ 
โดยเราเลือกผ่อน 18 เดือน ตกงวดละ 5585 บาทค่ะ

ทีนี้ขอรบกวนชาวพันทิปท่านที่มีประสบการณ์การออกรถทีค่ะ มีเอกสารแนบมาให้ดูค่ะ
ช่วยเราทีนะคะพอดีอยากรู้ว่าเงินส่วนนั้นถูกนำไปใช้ดาวน์จริงรึป่าวอ่าค่ะ ขอความกรุณาด้วยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่