ตามหาเส้นผมที่ขายเป็นกำเล็กๆ สมัย10กว่าปีที่แล้ว เด็กๆฮิตกันมากมีสีสายรุ้งและสีเงิน

ทุกคนคือ เรามีคำถาม เราตามหาเส้นผมที่เป็นสีเงินกับสีสายรุ้ง สมัย 10กว่าปีที่แล้วที่เด็กๆเค้าจะฮิตกันแล้วเค้าขายเป็นกำเล็กๆ ใครรู้บ้างว่าตอนนี้จะสามารถหาได้ที่ไหนบ้าง แล้วประเด็นนะมันเรียกว่าอะไรก่อน555 แงงง ช่วยด้วยค่าบบบ
ปล.เป็นกระทู้แรกของเรานะะะ ช่วยเราด้วยย555

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่