จะรีไฟแนนซ์บ้านจะขอทราบรายละเอียดแต่ละธนาคาร

พอดีกำลังจะทำเรื่องรีไฟแนนซ์บ้าน ไปศึกษามาหลายธนาคารแต่ยังไม่ค่อยรู้เรื่องความแตกต่างครับ ปัจจุบันผ่อนอยู่กับ ธนาคาร สีส้ม ยอดตอนนี้เหลือ 5แสนต้นๆ ผ่อนเดือนละ5พัน เลยอยากจะขอคำแนะนำของแค่ละคนไว้เป็นแนวทางครับ ขอบคุณมากนะครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ยอดกู้เต็มเท่าไหร่นะครับ เหลือ5แสน รีไฟแนนซ์ยาก รีเทนชั่นมีลุ้นมากกว่า สงสัยอะไรถ้าเป็นข้อๆดีกว่ามั้ย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่