ทำไงให้หน้าหายเป็นสิวและรอยสิวคะ

ตอนปิดเทอมอยู่ๆหน้าก็เห่อขึ้นมาแล้วก็ลองครีมที่เขาบอกว่าดีกันก็ลองมาใช้ไม่เห็นได้ผลเลยค่ะตอนนี้หน้าก็ยังเหมือนเดิมแล้วตอนนี้รู้ขุมขนเห็นชัดมากด้วยค่ะไม่ค่อยกล้าออกจากบ้านเลยค่ะพอไปไหนทีก็มีแต่คนทักรื่องหน้าโรงเรียนก็ไม่อยากไปเพราะมีแต่คนทักแล้วก็มองหน้าเราทำไห้เสียความมั่นใจไปมากเลยค่ะควรใช้อะไรดีคะตอนนี้หน้าสิวขึ้นง่ายแล้วก็มันง่ายด้วยค่ะช่วยแนะนำครีมบำรุงหรือรักษาไห้หน่อยได้มั้ยคะตอนนี้คือไม่มั่นใจในตัวเองมากเลยค่ะ😔

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่