Garmin 945 ปกติแล้ว ปุ่ม start-stop กดได้กี่ครั้ง

ขออนุญาติสอบถามพี่ๆที่ใช้ Garmin 945
ว่าด้วยเรื่องของ ปุ่มลัด 
ตัวปุ่มกด Start-Stop มันกดลงได้2กึ๊กเหมือนกันไหม เพราะผมเคยใช้935 มันกดทีเดียวก็ทำงานเลย แต่945เหมือนต้องกดลงไปครึ่งนึงก่อน แล้วกดลงไปได้อีกทีนึง อยากทราบว่า มันปกติสำหรับ 945ไหมครับ รบกวนไขข้อข้องใจให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ เพราะหาข้อมูลดูแล้ว ไม่มีเลย ถ้ามันไม่ปกติ จะได้เอาไปเครมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่