ผิดหวังกับความรักซ้ำๆซากๆ

เราเชื่อนะว่า..จะต้องมีคนติเราว่าอะไรนักหนากับความรัก ทำไมไม่เอาเวลาไปทำมาหากิน  เราก็รู้แก่ใจแหละค่ะ แต่ยังไงมันก็ต้องการกำลังใจต้องการความรักอยู่ดี ที่ผ่านมาผิดหวังมาโดยตลอด อาจจะเพราะเราไม่สวย หุ่นไม่ดี  ฉันเคยปิดใจข้ามพ้นความคิดถึงเรื่องความรักมาได้สักพักแล้ว แต่อยู่ๆก็โหยหาขึ้นมาอีกครั้งและก็ผิดหวังอีกตามเคย ควรทำยังไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่