หาแหล่งสินค้าประเภท อุปกรณ์/เครื่องครัวสำหรับเข้าป่าได้ที่ไหนมั่งคับ ?

ัสวัสดีทุกท่านครับ 🙏🙏🤗
พอดีอยากได้คำตอบหรือคำแนะนำ จากท่านที่กำลังทำธุรกิจขายของออนไลน์อยู่

เข้าเรื่องเลยคือ
ผมอยากได้แหล่งสินค้าประเภท อุปกรณ์/เครื่องครัวสำหรับเข้าป่า สามารถหาได้จากไหนมั้งครับ และมีวิธีติดต่อขอซื้อราคาส่งยังไงบ้างครับ

ส่วนตัวก่อนหน้านี้ก็ศึกษาขอมูลมาพอสมควร และวิธีเริ่มต้นอย่างง่ายคือติดต่อไปยังพวกร้านค้า shopee/Lazada/หรือตามเพจFB จากที่ลองแล้วมันก็ติดปัญหาอย่างเช่น คุณต้องมีหน้าร้านก่อน / ไม่มีสินค้าที่ถูกใจ (เจอแต่ของซ้ำกัน) / อยากได้มุมภาพใหม่ๆเพื่อที่จะเอามาโปรโหมด (ภาพตามเว็ปตามเพจ บางทีมันก็ไม่โดนใจ)

เรื่องก็ประมาณนี้แหละครับ
พอจะแนะนำแหล่งได้มั่งไม่ครับ อย่างเช่น  ตลาดนัดที่ขายของจำพวกนี้ หรืองานอีเว้นท์อะไรประมาณนั้น

ขอบคุณล่วงหน้าครับ 🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่