กินบุฟเฟ่ต์ข้างทางโดนคิดเงินเพิ่มตลอด

ผมกำลังหัดเป็นนักกิจจุอยู่กินครั้งหนึ่งได้ประมาณ4โลเวลาฝึก ผมเป็นคนไม่ค่อยมีเงินเลยต้องไปกินบุฟเฟ่ต์เพราะถ้าจะให้ไปซื้อกินเองก็ไม่ไหว แต่ทุกครั้งที่ผมกินเยอะผมจะโดนคิดเงินเพิ่มตลอดจะให้ไปกินบุฟเฟ่ในห้างก็แพง ผมว่าจะเป็นนักกินจุมันอยู่ยากมากครับร้านบุฟเฟ่ต์ไม่ค่อยตอนรับเราจริงๆเขาก็ได้กำไรจากลูกค้าคนอื่นไม่เข้าใจว่าทำไมไม่ทำตามข้อตกลงกันไว้เราก็กินอาหารหมดตลอดไม่เคยเหลือแต่โดนคิดเงินเพิ่มแบบนี้เสียอารมมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่