มีท่านใดใช้งานอินเตอร์เน็ตของ CAT แพ๊กเกจ Super Speed Plus 500/500 และ 1000/500 บ้างครับ?

รบกวนสอบถามท่านที่ใช้งาน อินเตอร์เน็ตของ CAT แพ๊กเกจ Super Speed Plus แพ๊กเกจ 500/500 และ 1000/500 ว่าความเร็วออกต่างประเทศเป็นอย่างไรบ้างครับ?

ลองถามรายละเอียดเพิ่มเติมแล้ว ทางนั้นแจ้งว่ามีการ Shape Bandwidth ต่างประเทศให้แค่ 10% และเป็นการแชร์ความเร็วผู้ใช้แบบ 1/50 เลยไม่แน่ใจว่าในการใช้งานจริงจะได้เท่าไหร่ครับ

ทางผมเน้นใช้งานเล่นเกมและเข้าเว็บต่างประเทศเป็นหลัก ประเทศที่ผมใช้งานบ่อยๆ จะมี สิงคโปร์ ญี่ปุ่น และเกาหลีใต้ ครับ

ขอบคุณทุกคำแนะนำมากๆ นะครับ ยิ้ม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่