หาเพื่อนชวนกันไปเที่ยว ผลัดกันถ่ายรูป เป็นผญ.ค่ะ แถวม.รามคำแหง

สวัสดีค่ะ ขออนุญาตหาเพื่อนผญ.ชวนกันไปเที่ยวกลางวันนะคะ
แค่เพื่อนไม่มีเจตนาอื่นแอบแฝงนะคะ
ชวนกันไปเที่ยวคาเฟ่ ร้านกาแฟ หรือที่ถ่ายรูปสวยๆ ผลัดกันถ่ายรูปนะคะ
เรามีกล้องจ้า ยินดีถ่ายให้น้า
เราอายุ24 เป็นผู้หญิงเเท้ เรียนจบจากม.รามคำแหง
ตอนเรียนรามก็เพื่อนน้อยอยู่เเล้ว จบออกมาเพื่อนหายเลยค่ะ
พอดีตอนนี้ทำฟรีเเลนซ์อยู่ ไม่ได้ออกจากบ้านเลย เลยอยากหาเพื่อนชวนกันไปเที่ยวค่ะ

เราอยู่แถวหลังรามคำแหงค่ะ หวังว่าจะมีเพื่อนๆทักทายเข้ามาบ้างนะคะ 🙏🏼☺️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่