อ่านหนังสือสอบครูผู้ช่วยสำนักไหนดี ?

สวัสดีค่ะ ตอนนี้เรากำลังฝึกสอน เลยตั้งใจจะหาหนังสืออ่าน
ตั้งใจจะสอบทั้ง กทม. และ สพฐ.เลยค่ะ
***ช่วยแนะนำหนังสือสอบครูผู้ช่วยกันหน่อยได้ไหมคะ 
ทั้ง ภาค ก. ภาค ข. และวิชาเอก (เราเรียนปฐมวัยค่ะ) เลยค่ะ
เราไม่รู้ว่าส่วนใหญ่รุ่นพี่เขาอ่านของสำนักไหนกัน
รบกวนผู้รู้ พี่ ๆ แนะนำหน่อยนะคะ

ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview