มีรูปGoogle photosทุกอีเมลเลย จะลบออกให้รูปเหลืออยู่แค่อีเมลเดียวยังไง??

กระทู้คำถาม
เรามีอีเมลหลายอีเมลแล้วเราใช้Google photosด้วย รูปทุกรูปที่อยู่ในเครื่องมันไม่อยู่ใน Google photos ทุกอีเมลเลยค่ะ เราอยากให้รูปภาพมันอยู่ที่ Google photos อีเมลเดียวอะค่ะ พอลองลบรูปแล้วรูปในเครื่องก็หายไปด้วย ทำยังไงดีคะ อยากให้มีรูปภาพอยู่แค่แอคเคาท์เดียว

ใครพอรู้ช่วยบอกหน่อยค่ะ🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่