รบกวนสอบถามเพื่อนๆแนะนำที่พักกางเต้นท์ในเชียงใหม่(นอกจากม่อนแจ้ม)อยากพาครอบครับไปพักครับ

รบกวนสอบถามเพื่อนๆครับพอดีช่วงหยุดยาวเดือนพฤษจิกายน 2563 อยากพาครอบครัวไปนอนพักแบบที่พักเต้นท์ในเชียงใหม่(ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 1(4ขวบ) )นอกจากม่อนแจ่มแล้วมีที่แนะนำอีกไหมครับ อยากได้เต้นสำหรับครอบครัวและมีห้องน้ำสำหรับต่อเต้นท์เลยครับไม่ไช่ห้องน้ำรวม รบกวนเพื่อนๆแนะนำหน่อยครับขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่