แพ้ Acne aid กับ Cetaphil มีตัวไหนแนะนำให้อีกไหม

พอดีแฟนเขาแพ้ Acne aid กับ Cetaphil อะครับ 
ใช้แล้วมีตุ่มแดงๆขึ้นทั้งสองตัวเลย คือเขาไม่ได้ใช้อะไรเลยนะ หน้าก็ไม่แต่ง กันแดดก็ไม่ใช้ แต่เคยลองซื้อสองตัวนี้ให้ล้างหน้า เพราะเห็นโทรมๆแต่เมื่อก่อนไม่มีสิวเลย แต่ใช้แล้วปรากฎว่า แพ้ครับ เลยถามหาคนที่เคยแพ้สองตัวนี้ ตอนนี้ใช้ตัวไหนต่อครับ แล้วดีไหม เเนะนำหน่อยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่