แฟนสาวเป็นหูดหงอนไก่ที่อวัยวะเพศ ขั้นตอนการรักษาและค่าใช้จ่าย ?

แฟนของผมเป็นหูดหงอนไก่ที่บริเวณอวัยวะเพศ ตั้งแต่วันอังคาร แล้วเขาเพิ่งมาบอกผมวันนี้ ผมว่าจะพาไปโรงพยาบาลแต่ว่าวันนี้เป็นวันปิยมหาราช แล้ววันเสาร์อาทิตย์โรงพยาบาลก็ปิด ว่าจะพาแฟนไปหาหมอไม่วันจันทร์ก็วันอังคารครับ อยากถามถึงคนที่เคยเป็นว่า มีขั้นตอนรักษายังไงบ้าง แล้วค่าใช้จ่ายส่งไหม นี่สิ้นเดือนแล้วมีเงินติดตัวแค่พันกว่าบาทจะพอหรือเปล่า กังวลใจมากๆครับขอคำแนะนำจากประสบการณ์พวกพี่ๆทีครับ
ความคิดเห็นจาก Expert Account
ความคิดเห็นที่ 2
ไปรพ.รัฐบาล ค่าใช้จ่าย 1,000 น่าจะอยู่ รวมทั้งเจาะเลือดตรวจโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ด้วย เพราะไม่มีค่าหมอถ้าไปในเวลา
จี้ครั้งเดียว มักยังไม่หาย คงต้องนัดไปอีก ทุก 7 วันอีก 1-2 ครั้ง ครั้งที่นัดค่าใช้จ่ายจะน้อยลงเพราะไม่ต้องตรวจเลือดแล้ว

ตัวคุณก็ต้องตรวจ รักษาถ้าตรวจพบ รวมทั้งตรวจเลือดด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่