ท้องหรือมโน ?

คือว่าเรามีปจด.เมื่อวันที่1เดือนนี้ เริ่มทานยาคุมรายเดือน คือเราเริ่มมีอาการปวดหลังเมื่อวันที่19-ถึงวันนี้ 21-วันนี้เหมือนมีอะไรกระตุกในท้องเป็นบางที มีอาการคัดหน้าอกทั้งแต่14 น่าจะได้จนวันนี้จับแล้วเจ็บรอบๆหน้าอก กดตรงกลางนมไม่เจ็บ แต่ตรวจเมื่อวาน ได้1 ขีด ละก็ตรวจหลังประจำเดือนวันที่9ไปแล้วก็ได้ 1ขีด(คือเราตรวจเผื่อไว้)ตอนนี้เหลือยาอีก4เม็ดหมดแผง  อยากรู้ว่า ใช่อาการคนท้องไหม หรือเราคิดไปเองแล้วสามารถ ท้องแต่ประจำเดือนมา ตรวจไม่เจอบ้างไหม T T
**เรามี2กระทู้นะคะ กระทู้นี้ไว้ปรึกษาเรื่องอาการเฉยๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่