จะซื้อรหัสฟีฟาย จะซื้อที่ล็อคคับอะไรดีคะ (เฟส/วีเค/กูเกิ้ล) ถึงจะปลอดภัย

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีจะหาซื้อไอดีฟีฟายตามเพจกลุ่มเฟสบุ๊ค แต่มีหลายแบบมากเลยที่ให้เลือก มีล็อคกับเฟส วีเค กูเกิ้ล จะเอาแบบไหนดีคะ คือเฟซบุ๊กยังพอเข้าใจค่ะว่า สามารถเปลี่ยนรหัสได้ตลอดแค่จำอีเมลกับรหัสได้ก็พอ แต่ที่ไม่รู้คือ วีเค กับ กูเกิ้ลค่ะ วีเคกับกูเกิ้ลจะสามารถเปลี่ยนรหัสได้หรือเปล่าคะ กลัวโดนดึงกลับ โดนเกรียนค่ะ

สอบถามผู้รู้หน่อยงับบ....🥺🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่