ตามหาหนังซึ้งมากๆเรื่องนึงค่ะจำชื่อไม่ได้ มีใครรู้จักไหมคะ

เป็นหนังโรแมนซ์ที่ซึ้งมากๆบ่อน้ำตาแตกเลยค่ะ น่าจะเป็นของจีนเพราะดูในเครื่องบินกลับจากเซี่ยงไฮ้ เคยดูประมาณ5-6ปีที่แล้วแต่หนังอาจจะออกก่อนหน้านั้น
เนื้อเรื่องคร่าวๆประมาณนี้ค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
นี่เล่าเยอะที่สุดเท่าที่จำได้เลยนะคะ555
อยากดูอีกมากๆเลยแต่จำชื่อไม่ได้ค่า ใครรู้จักช่วยทีค่า คาใจมากTT

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่