คิดถึงแฟนเก่า

เรามีแฟนใหม่แล้วแต่เรายังคิดถึง sex ของแฟนเก่าตลอดละเราก็มีคุยกันบ้างค่ะกับแฟนเก่า เราผิดมั้ยคะตอนนี้เราไม่รู้ว่าควรกำจัดความคิดนี้ไปยังไงเราสงสารแฟนเรานะคะเราก็รักเค้าแต่เราก็คิดถึงคนเก่าแต่ถ้าจะให้เลิกกับแฟนใหม่เราก็ไม่กล้าค่ะใจเราก็ยังกลัวที่จะเสียเค้าไปอยู่ ทุกคนว่าเราควรเลิกติดต่อกับแฟนเก่าดีมั้ยคะ แต่พอคิดที่จะเลิกก็แอบใจหายเหมือนอกหักเลยค่ะทำยังไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่