ทำไมตอบคำถามของคนที่มาเล่นQuestion stickerในigของเราไม่ได้

กระทู้คำถาม
ตอบคำถามของคนที่มาเล่นสติ้กเกอร์คำถามในไอจีไม่ได้ พอพิมตอบกลับแล้วกดส่ง จะขึ้นว่าส่งไม่สำเร็จ ลองอีกครั้ง พอกดส่งอีกครั้งก็ไม่ได้ ลองลบแล้วโหลดใหม่ก็เป็นแบบเดิมไม่สามารถตอบกลับได้ ส่งข้อความตอบกลับสตอรี่ก็เป็นเหมือนกันค่ะ

จะขึ้นแบบนี้ค่ะ  ช่วยแนะนำวิธีแก้หน่อยค่ะ🙏🙏

แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ตามด้วยค่ะเป็นเหมือนกันเลย ไม่รู้จะแก้ไขยังไง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่