จองไปต่างประเทศกับ Airasia จะบินแล้ว ยังไม่ได้ mail cancle จะทำยังไง

จองไปต่างประเทศกับ Airasia จะบินแล้ว ยังไม่ได้ mail cancle จะทำยังไง

ผมต้องบอกก่อน ว่าผมบิน 29ต.ค ต้องไปกับเพื่อนที่ญี่ปุ่น ค่าตั๋ว5 หมื่นกว่าบาท

ช่วงที่ยังไม่ได้เมลล์ ผมร้อนรนมาก
รอมาจนถึงวันที่22 ต.ค.

เคยไปติดต่อกลางเดือนกันยายน พนักงานบอกต้องรอเมลล์ cancle ถึงจะทำเรื่องได้

วันนี้ เลยตัดสินใจไปที่ดอนเมือง

พนักงานทำเรื่องให้ เรียบร้อย บอกคืนนี้ ผม approve จะออก จะมา Update ให้อีกทีนะครับ

อาคาร1 บินต่างประเทศ ฝั่งประตู1
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่