แพงไหม!!! กับเศรษฐกิจและวิกฤษการณ์ตอนนี้ ทาวน์โฮม 2.65 ล้านบาท

ถามถึงเพื่อนๆ ชาว Pantip

เนื่องจากผมได้มองหาบ้านมาสักระยะหนึ่ง ได้เจอโครงการนึงแถว ถนนจันทร์ทองเอี่ยม บางบัวทอง ได้ราคามาอยู่ที่ 2.65 ล้านบ้าน
ของแถมแทบจะไม่มี ได้แค่ แอร์1 ตัว ปั้มน้ำ 1 เครื่อง ซึ่งเป็นมาตราฐานแทบทุกโครงการให้มาอยู่แล้ว เป็นทาวน์โฮม 17.9 ตารางวา พื้นที่106 ตารามเมตร
หน้ากว้าง 5.7 เมตร ค่าส่วนกลางตารางวาละ 35 บาท มีสระว่ายาน้ำ Fitness และลงเสาเข็มหลังบ้านให้
                     ข้อมูลที่กล่าวมาข้างต้นนี้ ผมอยากได้ความเห็นจากเพื่อนๆชาวพันธ์ทิปว่าราคา สมเหตุสมผล กับบ้านที่ได้มาไหมครับ
พอจะมีคำแนะนำที่ต่อรองของแถมกับเซลไหมครับ หรือมีโครงการแนะนำย่านอื่นๆก็ยินดีนะครับ ในราคาไม่เกิน 2.65 ยิ่งเดินทางไป ม.ศรีปทุม ง่ายยิ่งดีครับ

ขอบคุณครับ.

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่