[CR] พรมปูพื้นรถยนต์ที่รีวิวหลอก

กระทู้รีวิว
ที่มารีวิว
ไม่ได้จะดิสเครดิตร้านนะครับ
แต่อยากให้เห็นคุณภาพงานที่ผมได้เจอ
เผื่อใครจะมองหาสินค้าตัวนี้
ได้ดูเป็นอุทาหรณ์ครับ

ถ้าผิดพลาดกับกฏระเบียบรีวิว ขออภัยนะครับ

ผมตั้งใจจะเดินทางไป ตจว. ช่วงปีใหม่
เลยตัดสินใจจะซื้อพรมปูพื้นติดหลังเบาะ เผื่อตอนขนของจะได้ไม่เลอะ เผื่อหาที่พักไม่ได้พับเบาะก็ยังนอนได้ จึงดูรีวิวหลายไปร้าน

จนมาจบที่พี่ ทอร์คาร์แมท ร้านแถวท่าข้าม ตรงข้ามโรงพักร้านใช้ชื่อภาษาอังกฤษ แต่ขอเลี่ยงภาษาอังกฤษ Tor ไม่รู้ตัวทีออกเสียงแบบไหนกัน เรียกพี่ทอร์แล้วกันครับ ตอ ต้อ ต๋อ ออกเสียงตามสะดวกครับ

เทพเจ้าทอร์ ไม่เกี่ยวนะ 

ก็โอนเงินเรียบร้อยครับ
คือสงสัยเรื่องความแน่น เลยขอรายละเอียดเพิ่มเติม

โอนเงินเรียบร้อย
ก็ตั้งหน้าตั้งตารอสินค้า

พอวันที่ได้รับปุ้บ
แกะห่อมาตกใจครับ มีรูเจาะด้วย
แต่ยังไม่ได้ลองใส่ มองไม่เห็นว่ารูไหน
เลยแค่แจ้งเพจร้านไปว่ารูมันแปลกมาก

พอลองมาเทียบรูที่รถจริงๆ
ถึงบางอ้อ มันไม่ได้เอาไว้ให้สายอะไรสอดใส่เลยครับ มันเป็นรูสำหรับช่องที่แขวนของ

ผมเลยติดต่อไปที่เพจอีกรอบ
อ่านนะครับ แต่ไม่ตอบอะไรอีกเลย

ไม่แสดงเหตุผลอะไรเลย

ไม่มีการตอบรับ แถมยกเลิกผมที่เคยถูกใจเพจอีก

เงินแค่หลักร้อย
แต่ใจพี่ ที่จะประกอบธุรกิจอีกนาน
มัยประเมินค่าความแย่ไม่ได้เลยครับ

ฝากเตือนใจคนที่จะสั่งนะครับ
ดูร้านและคุยรายละเอียดกันดีๆครับ

นี่ขนาดน้านใหญ่ ผมยังเจอแบบนี้เลย

เพราะสุดท้ายจะเสียความรู้สึกแบบผม
ร้านขายแล้ว ลาก่อน ไม่ตอบอะไรอีกเลย 

รูมหัศจรรย์

ตีนตุ้กแกความเหนียวข้ามวัน
ชื่อสินค้า:   พรมปูพื้นรถยนต์ทอร์คาร์แมท
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่