แฟนไม่ตอบแชท แต่อัพสตอรี่

เราก็ไม่ได้ทะเลาะอะไรกันนะคะ แต่เขาอัพสตอรี่ตลอดแต่ไม่ค่อยตอบเรา บางทีพอเขาเห็นว่าเราดูสตอรี่เขาแล้ว เขาก็จะมาทักบอกเราซ้ำซึ่งเขาก็รู้แล้วจากดูสตอรี่เขา ตัวอย่างนะคะ เขาอัพสตอรี่ "กินข้าวที่นี่" พอเรากดเข้าดู เขาก็จะมาตอบเราค่ะ ว่ามากินข้าวที่นี่นะ ประมาณนี้ค่ะ  เราอยากถามมุมมองหลายคนค่ะว่าเราดูงี่เง่าไหมเพราะเรารู้สึกว่าเขาไม่ค่อยจะให้ความสำคัญกับเราเท่าไหร่เลย เราเป็นแฟนเขาแต่บางทีเราก็รู้พร้อมกับคนในโซเชี่ยล555
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่