อยากทราบแหล่งขายส่ง/โกดัง สิ่งค้า 20 บาท ราคาถูก แบบไม่ผ่านพ่อค้าคนกลางครับ.

สวัสดีครับ ทุกวันนี้ผมเปิดร้านขาย 20 บาทอยู่แล้ว ขายดีมาก เพราะบ้านทำเลติดตลาด และ ถนนใหญ่. แต่ต้นทุนรับสิ่งค้าเข้าต่อชิ้นอยู่ที่ 15-18 บาท พอขายไปขายมา ปรากฏว่าได้กำไรน้อยมาก หักค่า น้ำ ไฟ บ้าน แทบไม่เห็นกำไรเลยครับ.  ไม่ทราบว่ามีสมาชิกท่านได้ทราบว่าที่ในขายส่งสิ่งค้า 20 บาท หรือ ปริษัทนำเข้าจากจีก ที่ถูกสุดไหมครับ?
ขอบคุณครับ.

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่