มียานอนหลับที่แรงกว่าDiazepamแคปซูลเขียว ขาว อีกมั้ยค่ะ

คือตอนนี้นอนไม่หลับมากมากแรกแรกหมอโรงพยาบาลก็ให้lorazepamเม็ดสีฟ้าจิ๋ว
0.5mg
แล้วก็ไม่หลับไปโรงพยาบาลหมอก็เปลี่ยนยาให้ตัวใหม่คือDiazepamแคปซูล เขียว ขาว
5mg ก็ยังไม่หลับอีก ขนาดกิน2เม็ดแล้ว
คืออยากถามเพื่อนไปในpantipหน่อยค่ะว่า ใครพอจะรู้เรื่องแบบนี้บ้าง
แล้วยังมียานอนหลับที่แรงกว่านี้อีกมั้ย

ขอความกรุณาเพื่อนๆที่มาตอบอย่าใช้คำด่าคำหยาบคายน่ะค่ะ เจ้าของกระทู้เป็นคนอ่อนไหวง่าย
ขอบคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่