เครื่อง AVR Yamaha HTR-3065. มีอาการปิดไม่ปิดทำอะไรไม่ได้เลยในช่วงแรก. หลังจากได้ทำงาน กดปุ่ม Tone Control กับ Straight

เครื่อง AVR Yamaha HTR-3065. มีอาการปิดไม่ปิดทำอะไรไม่ได้เลยในช่วงแรก. หลังจากได้ทำงาน กดปุ่ม Tone Control กับ Straight  แล้วก็ค้างไปเลยครับ ทำอะไรไม่ได้นอกจากต้องกดสองปุ่มที่บอกไป. รบกวนช่วยด้วยครับ. ภาพแนะวิดีโอ ผมลงไม่ได้ อยากให้ทักมาหาผมใน ลาย ID. bogmad2499. ครับ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่