ทุกคนคะอันนี้คือตัวอะไร??

ทุกคนคะคือเราไม่รู้ว่าอันนี้คือตัวอะไรมีใครพอจะทราบไหมคะ??
คือเราจะเจอมันในที่นอนตลอด ตัวนี้คือเจอเมื่อวาน เราตกใจมากเพราะปกติเจอแต่ตัวเล็ก
แบบเล็กมากๆเล็กกว่ายุงครึ่งนึงเวลาเราจะบี้มันจะเด้งไปที่อื่นตลอด คือต้องไวมากๆถึงจะบี้มันได้
เลยอยากถามค่ะว่ามีใครพอรู้ไหมคะว่ามันคืออะไร แล้วเราก็คันมากๆคันตามตัวเหมือนมีแมลงกัด

*เราซักผ้าปู ผ้านวมไปแล้วนะคะแต่ก็ยังเจอ หรือเราร้องซื้อใหม่ดีคะ555*
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่