ใกล้สิ้นปีเเล้วครับ รู้สึกเเย่มากเลยรบกวนดูดวงชะตาเวลาตกฝากให้หน่อยครับ

จริงๆชีวิตผมไม่ได้ลำบากนะครับเเต่จะเป็นกลางๆครับไม่เเย่เเต่ก็ไม่ได้ดีมาก พ่อเสียครับเเม่ก็ไม่ได้อยู่ด้วยครับเเต่โชคดีที่ได้คุณน้าส่งผมอยู่ครับหลายๆครั้งเวลาที่ผมอยู่คนเดียวผมจะรู้สึกเเย่มากครับ ผมไม่รู้ว่าจะทำยังไงดีครับเลยอยากดูดวงกราฟชีวิตเวลาตกฝากครับเป็นเเนวทางให้ผมใช้ชีวิตให้ถูกครับ รบกวนด้วยนะครับ
ผมเกิด วันพฤหัส ที่ 27 มกราคม 2543 เวลา9.45น กรุงเทพครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่