ผู้หญิง ชอบผู้ชายโอตาคุไหมครับ?

คือผมเป็นผู้ชายที่ทำงานแล้ว + เรียน(เสริม)(21) แต่ยังมีความ ที่เค้าเรียกว่า “โอตาคุ” อยู่ซึ่งวันๆเราผมก็ไม่ได้อะไรเลิกงานก็กลับบ้านมาดูการ์ตูน,เล่นเกม,ฟังเพลง แต่ติดอนิเมะซะส่วนใหญ่ ไม่กินเหล้า ไม่สูบบุหรี่แต่จะเสียเงินกับของสะสม อนิเมะซะส่วนใหญ่ จนเพื่อน ผญ บางคนทักว่า หัดไปเปิดโลกบ้าง หัดหาคนคุย หัดเที่ยวบ้าง หัดหาสังคมเข้าบ้าง เลยอยากจะสอบถาม ผญ.บางคนนะครับ มีใคร ที่ชอบผช. ที่มีอุดมคติแบบนี้หรือป่าว แล้วคุณชอบอะไรในตัวผช. เหล่านี้บ้าง แล้วเจอกันได้อย่างไร คือผมก็เหงานะครับ แต่ไม่รู้ว่า จะจีบผญยังไงดี ไม่รู้จะหาจากไหนดี ลองมาแชร์ๆกันดูครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ชอบนะ  เราก็ชอบอนิเมะมาก ติกเลยแหละ  ถ้าชอบทางเดียวกันก็จะดีไปเลย หาเพื่อนไม่ยากแต่หาแฟนอะไม่รู้  เราเจอคนที่ชอบเหมือนกัน​ก็ในพันทิปนี่แหละ ในdiscord ก็มี บางครั้งดูจากภายนอก​ก็ไม่รู้หรอกว่าเป็นโอตะคุรึป่าว  ถ้าถูกใจเป็นอะไรก็รักหมดแหละจริงมั้ย 😉
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่