คนที่อยู่ ประเทศแคนาดา และ สหรัฐอเมริกา แถบตะวันออกของเหล่าอาณาจักร ทำไมถึงได้โชคดีขนาดนี้ครับ

ใบไม้สีแดง แห่ง ฤดูใบไม้ร่วง อันใสสวยสด นั้นงามงดเป็นพิเศษ ณ ประเทศแคนาดา แถบรัฐ Québec และ สหรัฐอเมริกา แถบรัฐ Vermont และแถบรัฐ New Hampshire
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 31
สวย เราชอบ ดูไม่เคยเบื่อ เพราะมันไม่เคยเหมือนกันซักปี

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
ผมไม่ใช่แนวนั้นนะครับ สนามหญ้าที่บ้านของผมนี่งามที่สุดแล้ว แต่ถ้าหากว่าของคนอื่นก็เลิศ ก็ไม่ลังเลที่จะชม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่