ฝากถึงกระทู้ ปรึกษาเรื่องท้อง/รับเด็กมาเลี้ยง (ซึ่งเป็นภรรยาคนไหนก็ไม่รู้ ยังสลับร่างกันอยู่)

นี่ไม่ใช่ บอดี้ศพ#19 คุณจะมา เอ๊ะ ฉันเป็นคนนั้นรึเปล่า ไม่ได้นะ

คุณต้องอยู่กับร่องกับรอย จะไปเถียงแทนเมียใหม่ทุกคำแบบนั้นไม่ได้ คุณไม่ได้สลับร่างกัน

คุณต้องกลับมาเป็นตัวจริงและเปิดเผยตัวตนกับสังคมนะครับ ว่าคุณคือคุณหญิงแม่ของผู้ชายคนนั้น
คุณจะเอาเรื่องบรรดาเมียๆของลูกมานินทาแบบนี้ไม่ได้นะ คุณพจมาน สว่างคาตา!! คุณผิด!

(กัดฟันพูด) "คุณไม่คิดเลยว่าจะมีสักคนที่ดูคุณออก จริงๆมันมีหลายคนแต่เขารักษาสภาพจิตใจคุ๊ณ"

แต่ว่าตอนนี้ึคนอ่านเขามวลท้องกันหมดแล้ว จนต้องออกมาแฉคุณนี่ละ คุณพจนีย์!!

คุณทำให้สิ่งที่ผมไปตอบไว้มันดูฉลาดน้อย ซึ่งผมตอบแบบเต็มกราฟเลย อย่าทำแบบนี้ไม่ว่ากับใคร! 
ผมเตือนแล้วนา งั้นไม่จบแน่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่