ซื้อไอจี

กระทู้คำถาม
เรื่องมีอยู่ว่าหนูเป็นเเม่ค้าขายของออนไลน์(เพิ่งขาย) เเล้วทีนี้อยากจะเปิดร้านในไอจี ก็เลยลองหาไอจีที่เขาขายๆกันก็เจอไอจีนึง ก็ซื้อเสร็จ เปลี่ยนรหัส พอเปลี่ยนมันก็ให้เรายืนยันเป็นเบอร์โทรศัพท์ เเต่ไม่ใช่เบอร์ของหนู เเล้วหนูก็ไปถามคนที่ขายไอจี เขาก็บอกว่าไม่ใช่เบอร์เขาเหมือนกัน ตอนนี้คือไปไม่เป็นเเล้วเข้าไอจีที่ซื้อเข้าไม่ได้เพราะให้ยืนยันเบอร์โทร คำถามคือหนูทำอะไรได้บ้างคะ ไอจีก็เข้าไม่ได้เลย เราควรเเก้ยังไงตรงไหนดีคะ ไม่เคยเป็นเเบบนี้เลยค่ะ เบอร์ลงท้ายด้วย9746  ซึ่งไม่รู้เลยว่าเบอร์ใคร .....ตอนนี้ต้องการรหัส6หลักเพื่อมายืนยันมาก .....ขอโทษนะคะที่อาจจะพิมพ์งงๆ    #ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview