คือเราเก็บธนบัตรเยอะมากแล้วลองโพสขายทุกคนคิดว่าจะเห็บต่อราคาจะเพิ่มมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะอยากทราบว่าถ้าเก็บต่อราคาจะเพิ่มมั้ยคะหรือขายเลยดี

ตามรูปเลยค่ะขอความรู้หน่อยนะคะจะชายก็ไม่รู้ราคาด้วยค่ะหรือควรเก็บต่อดี
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เท่าที่ดูบางฉบับได้เกินราคาหน้าธนบัตรนิดหน่อย ส่วนใหญ่ได้ตามราคาหน้าธนบัตรค่ะ ลองเข้าไปถามตามร้านรับซื้อดูก็ได้[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่