**** กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ ๒๙๕/๓๖๖ วัน ๓๖๕ ภาพ ปีที่ ๑๑ ประจำวันพุธที่ ๒๑ ตุลาคม พ.ศ. ๒๕๖๓ ****

สวัสดีค่ะ 
ได้รับไม้ต่อจาก คุณ ลุงวุฒิ
หัวข้อกระทู้วันนี้ "ภาพทิวทัศน์ - Landscape"
กระทู้นี้ไม่จำกัดค่ายกล้อง ไม่จำกัดอุปกรณ์  ไม่ได้เน้นว่าต้องโพสต์แต่ภาพที่สวย ๆ เท่านั้น
ขอเพียงท่านมีภาพที่เข้ากับหัวข้อในแต่ละวันก็สามารถเข้ามาร่วมสนุกกันได้ทุกท่านค่ะ

และขอมอบหน้าที่ตั้งกระทู้วันพรุ่งนี้ให้กับ ท่านเจ้าของภาพ คห.แรก ที่หารด้วย ๗ ลงตัวหรือมีเลข ๗ อยู่ในหน่วยวินาทีตำแหน่งใดก็ได้
เมื่อถึงเวลา ๑๕.๐๐ น. แล้ว ยังไม่มีใครเข้าข่ายตามที่กำหนดไว้ ขอมอบหน้าที่การตั้งกระทู้ในวันพรุ่งนี้ ให้แก่เจ้าของภาพ คห. ๗ ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่