มีใครเคยมีเลือดออกแบบกระปริกระปรอยหลังหมดประจำเดือนไหมคะ

กระทู้คำถาม
พอดีเดือนต.ค. ประจำเดือนมาช้ากว่าปกติ1 อาทิตย์ค่ะ จากปกติมาวันที่9 แต่เดือนนี้มาวันที่16 และมาน้อยกว่ารอบเดือนปกติ และมาเพียง2วันค่ะ วันแรกเยอะหน่อย แต่วันที่2 ปจดเริ่มหมดในตอนกลางคืน แล้ววันที่ 18 หยุดไป1วัน และวันที่19 มีปจดออกมานิดหน่อย และหายไปในตอนกลางคืนอีกค่ะ และเช้าของอีกวันมีเลือดออกเป็นสีน้ำตาลนิดนึงค่ะ อยากทราบว่าเกิดจากอะไรคะ มีใครเคยเป็นบ้าง
#ปล. เคยมีเพศสัมพันธ์ไม่ได้ป้องกัน แต่ตรวจครรภ์ไปก่อนหน้าที่ประจำเดือนจะมา 3 วันขึ้น1ขีดค่ะ อยากทราบว่าเกิดจากสาเหตุอะไรคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่