วิจิตรศิลป์ มช 64

สวัสดีค่ะ สอบถามเรื่องพอตฟอริโอ้ในคณะนี้หน่อยค่ะ ว่าการทำพอตต้องเอาผลงานวาดภาพที่เคยมีใส่ลงในพอตด้วยมั้ยคะ

แล้วถ้ารอบพอตติดต้องเอาผลงานจริงไปให้คณะอาจารย์ที่สัมภาษณ์เราดูด้วยหรือป่าว

แล้วอีกอย่างคือ ในวันที่สอบสัมภาษณ์ต้อง Drawing ให้เค้าดูด้วยมั้ยคะ

หรือพี่ๆคนไหนที่มีประสบการณ์มาแล้วหนูขอคำแนะนำทีค่ะ🥺 ขอบคุณค่ะ
//เป็นไปได้อยากติดต่อเปนการส่วนตัวจ้าว💖
แสดงความคิดเห็น
Preview