ออกรถปลายปีดีไหม กลัวรับรถไม่ทัน

ว่าจะออกรถ honda city 2020 จะใช้ช่วง 25 ธค 63 - 10 ม.ค.64 (ขออย่าเกิน 15 ม.ค.) แล้ว เพื่อนๆคิดว่ารองาน Expo ช่วง 2-13 ธ.ค.63 จะทันรับรถไหมครับ หรือจะจองช่วงนี้ดี เห็นเซลล์บอกว่าถ้าไม่จองช่วงนี้อาจจะไม่ทัน กลัวจองก่อนแล้วหลังหักครับ เพื่อนๆคิดว่าไงครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview