การที่เราฟังเพลงๆนึงซ้ำไปซ้ำมาแค่เพลงเดียวถือเป็นเรื่องผิดปกติไหมคะ

สงสัยว่าการที่เราฟังเพลงๆนึงซ้ำๆไปซ้ำมา ถือเป็นเรื่องผิดปกติไหมคะ คือปกติเราฟังหลายเพลงค่ะ แต่พอมาเจอเพลงใหม่ ฟังแล้วลื่นหู ถูกใจ เลยฟังซ้ำไปซ้ำมาเพราะยังไม่เบื่อ แบบนี้ถือเป็นความผิดปกติไหมคะ แล้วมีใครเป็นเหมือนเราบ้างไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview