เพื่อนๆมีร้านบุฟเฟต์สำหรับนั่งทานคนเดียวแนะนำไหมคะ

เราเคยไปเที่ยวคนเดียว กินข้าวคนเดียว ดูหนังคนเดียว ล่าสุดอยากไปทานบุฟเฟต์คนเดียวแล้วค่ะ(ไม่นับซิสเลอร์)นะคะ 555
ขอร้านที่รสชาติดี~~  อยู่แถวๆ ยูเนี่ยนมอล์/เซนทรัลลาดได้ยิ่งดีค่ะ ใน/นอกห้างได้หมด แต่ในห้างก็ดีค่ะ เดินทางสะดวกดี แนวป้ิงย่าง หรือชาบูได้หมดเลย

ปล.เราเเพ้กุ้งกับปูงับ
แสดงความคิดเห็น
Preview