ซิมเน็ต AIS

กระทู้คำถาม
ขอสอบถามหน่อยครับ พอดีเมื่อเดือนมิถุนายน มีเจ้าหน้าที่ติดต่อขอมอบซิมเน็ต AIS  คือผมถามย่ำกับเจ้าหน้าที่แล้วนะครับ ว่าถ้ายังไม่เปิดการใช้งานจะไม่มีค่าใช้จ่ายใช่ไหม เจ้าหน้าที่ก็บอกว่าใช่ แต่ในแอพมีการแจ้งยอดค่าบริการ ในหมายเลขเบอร์ดังกล่าว ทั้งๆที่ผมยังไม่ได้เปิดการใช้งานเลย ติดต่อกับเบอร์ 1175 ยากมาก เพี้ยนไฟลุก

แสดงความคิดเห็น
Preview