อยากสอบถามปัญหาในการเลี้ยงต้นไม้ที่ระเบียงคอนโด/หอพักค่ะ

สวัสดีค่ะ สมาชิกท่านใดพักอาศัยอยู่ในคอนโดมิเนียมหรือหอพัก และเลี้ยงต้นไม้บริเวณระเบียงบ้างคะ อยากทราบว่าท่านพบปัญหาหรืออุปสรรคใดในการเลี้ยงบ้างคะ มาแชร์กันค่ะ

เช่น แดดไม่พอ หรือระเบียงเลอะเทอะ ดินเปื้อนพื้นต่างๆนาๆ

** ข้อมูลที่ได้จะนำไปใช้ในรายวิชา Bussiness innovation development

ขอขอบพระคุณทุกท่านล่วงหน้าค่ะ 🙏🏻

ขออภัยหากแท็กไม่เกี่ยวข้องค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่