มีปัญหากับสัญญานทรูอยากย้ายค่ายไป AIS ทุกวันนี้จ่ายอยู่ 399 ไม่รวมแวท อยากได้โปรระดับเดียวกัน จะย้าย 2 เบอร์ครับ

ตอนนี้ใช้ทรูสุดคุ้มอยู่จ่ายเดือนละ 399 บาท รวมแวทจะเสียประมาณ 418 บาทต่อเดือน ตอนนี้ใช้ 2 เบอร์ครับ อยากย้ายทั้ง 2 เบอร์ อยากทราบว่ามีโปรระดับเดียวกันไหมครับ ตอนนี้ใช้ โปร 20 MB ไม่ลดสปีด โทรฟรี 300 นาที ครับ ถ้าย้ายได้จะย้ายเน็ทบ้านไป AIS ด้วยครับ ไม่ไหวกับสัญญาณทั้งมือถือและเน็ทบ้านเลยครับ 

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview