ช่วยด้วยค่ะ

***ตอนแรกว่าจะลบโพสแต่ปรากฎว่าไม่สามารถได้ค่ะที่อยากลบเพราะน้องแมวกลับบ้านได้แล้วค่ะ ให้เจ้าของเค้าคอยดูแลต่อแล้วค่ะ ขอบคุณพี่ที่ช่วยเหลือค่าใช้จ่ายด้วยค่ะ แล้วก็ข้อความหลังไมที่ให้ความช่วยเหลทือด้านต่างๆ ขอบคุณมากค่ะ
ปล.บ้างคนเราไม่สามารถตอบกลับได้ค่ะมันขึ้นว่าเออเร่อค่ะ...

สวัสดีค่ะ น้องโชคโดนเหล็กแหลมแทง ตอนนี้อาการน้องยังน่าเป็นห่วงอยู่เลยค่ะ ซึ่งน้องต้องรักษาตัวอีกสักพักเลยค่าใช้จ่ายก็เพิ่มขึ้นทุกวัน เมื่อวานนี้มีพี่ใจบุญช่วยบริจากค่ารักษาให้3000+ซึ่งตอนนี้ยังค้างค่าชำระอีกเกือบ2000 ซึ่งเจ้าของแมวไม่มีเงินจ่ายเลยไม่รู้ว่าจะทำยังไง ถ้าทำไรไม่ได้เค้าคงต้องน้องออกจากโรงพยาบาล เพื่อกันค่าใช้จ่ายบานปลาย ซึ่งตัวเราเองก็ไม่มีกำลังเพราะต้องดูแลแมวอีก11ตัว ซึ่งไม่ไหวที่จะช่วยน้องโชคจริงๆค่ะ เลยอยากขอคนใจบุญช่วยรับเคสน้องโชคหน่อยได้มั้ยคะ เราสงสารแต่เราก็ช่วยอะไรน้องไม่ได้ เลยต้องโพสขอคนที่พร้อมจะรับเคสน้องได้ค่ะ (เจ้าของน้องโชคเป็นคนแก่ซึ่งเล่นโทรสัพไม่เป็นคะ

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่