การยืนยันตัวตนของ แอปพลิเคชั่น Pairs

ครับตามหัวข้อกระทู้ ผมอยากทราบว่าใครเคยเล่น แอปpairs บ้างมั้ยครับ
ผมมีปัญหาเรื่อง การยืนยันตัวตน คือผมไม่มี พวกใบขับขี่ หนังสือเดินทาง หรือทุกอย่างที่ทางแอปให้ใช้ยืนยันเลย
มีใครพอจะมีวิธียืนยันตัวตนอื่นบ้างมั้ยครับ

ขอบคุณไว้ ณ ที่นี้เลยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview