อยากจัดฟัน แนะนำคลินิกจัดฟันหน่อยค่ะ (จ.เชียงใหม่)

เราเป็นคนมีปัญหาเรื่องฟันซ้อนทับ ฟันเก เวลายิ้มไม่มีความมั่นใจ ถ่ายรูปแล้วดูยิ้มไม่สวยก็เลยขอแม่ว่าอยากจะจัดฟัน แต่เราไม่รู้ว่าจะเลือกคลินิกไหนดี เพราะแม่บอกว่าถ้าอยากจัดจริงๆก้ให้ไปหาข้อมูล แล้วเอาไปคุยกับแม่ว่าทำไมถึงอยากจัด ทำไมเลือกที่นี่ เพราะอะไร (แม่เป็นครูค่ะ เวลาจะทำอะไรต้องมีเหตุผลไปคุยกะเค้า เหมือนจะโหดแต่ใจดีน้า ^^)

เพื่อนๆ มีประสบการณ์จัดฟันที่ไหนแนะนำกันมาได้นะคะ ขอเป็นแถวเชียงใหม่เน่อ คลินิกจังหวัดอื่นไม่สะดวกจ้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่