น้องแมวเป็นหวัดไม่หายค่ะ

สวัสดีค่ะ น้องแมวที่บ้านชื่อมาเฟีย เป็นหวัดน้ำมูกไหลไม่หายค่ะ เป็นมาประมานเดือนกว่าแล้วค่ะ ไปหาหมอก็รักษาเรื่อยมาค่ะ แต่ก็ยังไม่หายอยู่ดี พี่ๆมีวิธีไหนให้น้องหายบ้างไหมค่ะสงสารค่ะ

ตัวที่2 ชื่อสโนว์ค่ะ อาการไอ ไม่กินอาหาร พาไปหาหมอคลีนิคเดิม กินยาฆ่าเชื่อ ยาแก้ไอ ก็ยังไอเหมือนเดิม พี่คนไหนเคยใช้ยาอะไรรักษาหายกันบ้างค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ อากาศก็หนาวด้วยค่ะ คุณหมอแนะนำไม่ให้เปิดพัดลมและก็แอร์ให้แมว ซึ่งเราไม่ได้เปิดอยู่แล้วค่ะ แมวในบ้านจะถูกแยกโซนคะ อันนี้กระทู้แรกผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่