ตามหาแอปเพิ่มเอฟเฟควิดีโอที่ชอบโฆษณาในติ๊กต่อกค่ะ

กระทู้คำถาม
ใช่ค่ะ ตามหาแอปที่โฆษณาในติ๊กต่อก เป็นแอปประมาณ..พวกเพิ่มเอฟเฟคในวิดีโออ่ะค่ะ ที่มันจะให้เราวาดเป็นเส้นๆทีละขั้นแล้วพอเสร็จมันก็จะเหมือนกับว่าเส้นนั้นมันขยับไปตามที่เราวาดจริงๆอ่ะค่ะ เราพยายามหามานานมาก ช่วงแรกๆมันโฆษณาบ่อย แต่พอเราจะโหลดมันก็หายไปซะดื้อๆเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview