อยากคุยกับคนที่ชอบแต่เขาถามคำตอบคำไม่ถามกลับบ้างเลยค่ะ

คือเราไปเจอคนๆนึงมาตอนนั้นเราไปทำงานกลุ่มแล้วเราไปสัมภาษณ์เขา เจอกันแค่แบบเดียวค่ะ แต่เราชอบเขามากๆ เลยไปเจอเฟสเขามาเลยทักไปว่าประมานว่าจำเราได้มั้ยที่สัมเธอ เขาก็ตอบนะคะว่าจำได้ๆ จากนั้นก็ถามเรื่อยเปื่อยค่ะ แต่บางทีเราก็ตันจนไปต่อไม่ถูกเราเป็นคนนึงที่แบบไม่อยากถามอะไรเยอะแยะกลัวเขารำคาญ เราควรทำยังไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่